Please login !!!

Join the forum, it's quick and easy

Please login !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

ĐH Chi Đoàn DLM 22-11-2010

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

NhocMewMew

NhocMewMew
(='o') Mewkon ('o'=)
(='o') Mewkon ('o'=)

Cool hnay mèo rất ngoan, đến buổi ĐH rất sớm nên cũng rất rảnh :p vì vậy mà sinh ra thêm cái tật thật là rất nhí nhố Laughing Đó là... ôm máy ảnh chụp lung tung. Chụp đc vài pix thì màn hình đen thui, hết pin! ??? Ối dzào, lo gì, mình có đem theo pin mà Cool .... No ... pin đâu rùi !? pin dự trữ của mình đâu òy affraid ew, thế là hiểu rùi đó, mình bỏ quên ở nhà rùi pale
Vậy là ko quay video đc, thôi kệ, chả nhằm nhò gì (toàn đọc mấy văn bản ĐH, quay cũng đâu làm gì Laughing ), mình chụp = đt cũng đc thinking ...ohh... oops scratch còn 1 nấc pin cuối cùng confused
Thế là ngồi tự than thân trách phận. Lâu lâu mới có hứng thú tí tửng nhí nhố thì lại vì những chuyện ko đâu mà mưu sự đi đâu mất tiêu ko thành Sad
Rốt cuộc cả buổi ĐH mình chỉ nghe loáng thoáng có một chút, xong rồi lấy bút nguệch ngoạc một chút vào lá phiếu, cái gì cũng một chút, hình ảnh cũng một chút, thông tin cũng một chút.....
Và bây giờ mình cần một chút thời gian để load một chút ảnh ĐH cho các bạn nghía thử một chút winking Các bạn ráng chờ một chút nhé :p

https://sgulaw.forumvi.com
Share this post on: reddit

NhocMewMew

Bài gửi Mon Nov 22, 2010 8:02 pm by NhocMewMew

Bài gửi Tue Nov 23, 2010 4:40 pm by trongdoan144

thanks Mèo ha!

Bài gửi  by Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]